SAT GRS
   
เทเบิลเทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 พฤษภาคม 2562

เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 6
บุรีรัมย์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 11
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 19
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 21
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 23
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 25
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 32
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 33
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 38
ยโสธร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 39
สุราษฎร์ธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 44
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 45
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 46
อุบลราชธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 47
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 48
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 50
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 52
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 58
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 59
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 61
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 62
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 64
เพชรบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 65
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 71
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 72
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 77
ยโสธร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 78
นครปฐม  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 83
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 84
บุรีรัมย์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 85
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 86
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 87
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 90
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 92
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 97
สงขลา  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 98
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 99
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 100
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 101
ขอนแก่น  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 103
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 104
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 110
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
18:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 111
ราชบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
18:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 116
ยโสธร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
18:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 117
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 118
ลำพูน  vs  ระยอง
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 119
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 120
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 121
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 122
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
19.00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 132
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
19.40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 123
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
19:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 126
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 127
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 128
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 129
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 130
ราชบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 131
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 133
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 134
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 135
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 136
ลำพูน  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 137
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 138
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 139
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 140
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 141
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 142
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 143
พิจิตร  vs  ระนอง
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  78 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เทเบิลเทนนิส
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer