SAT GRS
   
มวยปล้ำ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 พฤษภาคม 2562

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 54
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 58
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 62
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 65
กระบี่  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 66
พัทลุง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 30
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 31
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช  vs  ชัยภูมิ
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 33
ศรีสะเกษ  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 36
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 39
ปทุมธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 40
สระแก้ว  vs  น่าน
 รอบ RE
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 41
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 46
กำแพงเพชร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 47
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 48
สงขลา  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 49
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 50
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 51
นนทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 52
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 53
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 53
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ RE
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 58
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 63
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยปล้ำ  36 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day มวยปล้ำ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer