SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 พฤษภาคม 2562

เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 5
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  5 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 30
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 31
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 32
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 พบกันหมด
10:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 34
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
10:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 พบกันหมด
10:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 36
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 พบกันหมด
10:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบสอง
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 38
ลำพูน  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 39
เพชรบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 40
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 พบกันหมด
13:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 42
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
13:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 พบกันหมด
13:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 44
พิจิตร  vs  นครปฐม
 พบกันหมด
13:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
16:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 50
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
16:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 พบกันหมด
16:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 52
ยโสธร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
16:30
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  20 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  1 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตซอล  1 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตบอล  1 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แฮนด์บอล  1 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer