SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 พฤษภาคม 2562

คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 5
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
14:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คริกเก็ต  3 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 74
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 82
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 84
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 91
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 92
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 93
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 94
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 95
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 96
อุดรธานี  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 126
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 105
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 106
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 107
ร้อยเอ็ด  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 108
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 109
ปัตตานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 111
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
09:55
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 112
อุตรดิตถ์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 113
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 114
ลพบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 115
กระบี่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 116
อุตรดิตถ์  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 117
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 118
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 119
อุตรดิตถ์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 120
อุดรธานี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 121
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 122
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 123
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 124
กาญจนบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 125
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 127
ลพบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 128
อุตรดิตถ์  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 129
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 130
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 131
เพชรบูรณ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 132
เชียงใหม่  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 133
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 134
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 135
ขอนแก่น  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 136
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 137
กาญจนบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 138
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 139
ขอนแก่น  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 140
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบสาม
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 141
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 142
เพชรบูรณ์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 143
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 144
อุดรธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 145
ลพบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 146
ขอนแก่น  vs  กระบี่
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 147
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 148
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 149
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบสาม
11:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 150
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
11:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 151
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 152
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 153
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 154
อุดรธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 155
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 156
นครสวรรค์  vs  กระบี่
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 157
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 158
อุตรดิตถ์  vs  พิจิตร
 รอบสาม
12:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 159
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบสาม
12:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 160
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 161
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 162
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
13:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 163
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
13:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 164
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
13:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 165
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
13:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 166
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 167
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ RE
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 168
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 169
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 170
เพชรบูรณ์  vs  กระบี่
 รอบ RE
13:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 171
ร้อยเอ็ด  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
13:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 76
อุดรธานี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 86
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 88
ปัตตานี  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 89
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 90
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 172
กระบี่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 173
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 174
อุดรธานี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
14:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 175
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
14:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 176
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
14:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 78
สุรินทร์  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คาราเต้โด  87 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 74
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 82
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 84
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 91
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 92
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 93
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 94
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 95
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 96
อุดรธานี  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 126
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 105
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 106
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 107
ร้อยเอ็ด  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 108
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 109
ปัตตานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 111
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
09:55
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 112
อุตรดิตถ์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 113
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 114
ลพบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 115
กระบี่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 116
อุตรดิตถ์  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 117
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 118
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 119
อุตรดิตถ์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 120
อุดรธานี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 121
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 122
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 123
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 124
กาญจนบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 125
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 127
ลพบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 128
อุตรดิตถ์  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 129
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 130
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 131
เพชรบูรณ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 132
เชียงใหม่  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 133
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 134
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 135
ขอนแก่น  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 136
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 137
กาญจนบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 138
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 139
ขอนแก่น  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 140
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบสาม
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 141
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 142
เพชรบูรณ์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 143
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 144
อุดรธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 145
ลพบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 146
ขอนแก่น  vs  กระบี่
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 147
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 148
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 149
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบสาม
11:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 150
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
11:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 151
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 152
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 153
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 154
อุดรธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 155
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 156
นครสวรรค์  vs  กระบี่
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 157
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 158
อุตรดิตถ์  vs  พิจิตร
 รอบสาม
12:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 159
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบสาม
12:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 160
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 161
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 162
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
13:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 163
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
13:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 164
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
13:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 165
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
13:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 166
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 167
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ RE
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 168
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 169
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 170
เพชรบูรณ์  vs  กระบี่
 รอบ RE
13:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 171
ร้อยเอ็ด  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
13:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 76
อุดรธานี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 86
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 88
ปัตตานี  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 89
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 90
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 172
กระบี่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 173
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 174
อุดรธานี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
14:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 175
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
14:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 176
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
14:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 78
สุรินทร์  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม จักรยาน  87 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 พบกันหมด
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  สมุทรสาคร
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
น่าน  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 13
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 พบกันหมด
11:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
11:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
11:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 16
น่าน  vs  สงขลา
 พบกันหมด
11:35
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 17
กำแพงเพชร  vs  พิจิตร
 พบกันหมด
11:40
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 18
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
11:55
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 19
ราชบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
11:55
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 พบกันหมด
12:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 21
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
12:10
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 22
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
12:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 23
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
12:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
12:35
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 25
น่าน  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด
12:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 พบกันหมด
12:50
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 27
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 พบกันหมด
13:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
13:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 30
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
13:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 29
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
13:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 31
น่าน  vs  สงขลา
 พบกันหมด
13:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
14:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 33
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
14:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด
14:10
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 35
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
14:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 36
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
14:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
14:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 38
ราชบุรี  vs  สงขลา
 พบกันหมด
14:40
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
ภูเก็ต  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
14:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
14:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 41
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
14:50
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
15:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 43
สงขลา  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด
15:07
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 44
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
15:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 45
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
15:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 46
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
15:40
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
ราชบุรี  vs  น่าน
 พบกันหมด
15:40
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 48
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด
15:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
15:55
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
16:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 51
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
16:16
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 52
สมุทรสงคราม  vs  สมุทรสาคร
 พบกันหมด
16:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 53
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
16:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 54
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
16:35
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 55
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
16:48
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 56
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 พบกันหมด
16:50
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 57
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
17:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 58
สมุทรสงคราม  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
17:07
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 59
ขอนแก่น  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
17:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 60
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
17:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 61
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
17:33
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 62
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
17:40
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  62 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์บอล  1 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
ตาก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
17:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  1 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
ราชบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
ราชบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 6
บุรีรัมย์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 11
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 19
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 21
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 23
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 25
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 32
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 33
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 38
ยโสธร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 39
สุราษฎร์ธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 44
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 45
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 46
อุบลราชธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 47
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 48
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 50
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 52
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 58
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 59
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 61
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 62
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 64
เพชรบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 65
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 71
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 72
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 77
ยโสธร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 78
นครปฐม  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 83
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 84
บุรีรัมย์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 85
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 86
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 87
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 90
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 92
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 97
สงขลา  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 98
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 99
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 100
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 101
ขอนแก่น  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 103
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 104
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 110
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
18:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 111
ราชบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
18:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 116
ยโสธร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
18:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 117
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 118
ลำพูน  vs  ระยอง
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 119
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 120
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 121
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 122
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
19.00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 132
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
19.40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 123
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
19:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 126
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 127
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 128
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 129
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 130
ราชบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 131
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 133
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 134
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 135
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 136
ลำพูน  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 137
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 138
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 139
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 140
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 141
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 142
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 143
พิจิตร  vs  ระนอง
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  78 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 6
บุรีรัมย์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 11
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 19
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 21
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 23
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 25
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 32
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 33
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 38
ยโสธร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 39
สุราษฎร์ธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 44
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 45
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 46
อุบลราชธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 47
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 48
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 50
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 52
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 58
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 59
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 61
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 62
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 64
เพชรบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 65
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 71
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 72
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 77
ยโสธร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 78
นครปฐม  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 83
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 84
บุรีรัมย์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 85
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 86
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 87
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 90
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 92
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 5  คู่ที่ 97
สงขลา  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 6  คู่ที่ 98
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 7  คู่ที่ 99
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 8  คู่ที่ 100
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 9  คู่ที่ 101
ขอนแก่น  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 11  คู่ที่ 103
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย 12  คู่ที่ 104
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 110
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
18:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 111
ราชบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
18:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 116
ยโสธร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
18:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย 5  คู่ที่ 117
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 118
ลำพูน  vs  ระยอง
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 119
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 120
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 121
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 122
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
19.00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 132
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
19.40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 123
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
19:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 126
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 127
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 128
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
19:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 129
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 130
ราชบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 131
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
19:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 133
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 134
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 135
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 136
ลำพูน  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
20:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 137
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 138
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 139
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 140
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
20:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 141
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 142
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 143
พิจิตร  vs  ระนอง
 รอบสอง
20:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เนตบอล   78 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
ระนอง  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
12.30
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14.00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 23
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
ระนอง  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
12.30
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14.00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 23
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เพาะกาย  6 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
ระนอง  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
12.30
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14.00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำ