SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 พฤษภาคม 2562

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 7
17:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 7
17:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กรีฑา  2 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 265
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 266
เชียงราย  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 267
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 268
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 269
เพชรบูรณ์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 270
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 271
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 272
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 273
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 274
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 275
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
09:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 276
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
09:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 277
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 278
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 279
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 280
ลำพูน  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 281
ระยอง  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 282
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 283
นครศรีธรรมราช  vs  นครพนม
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 284
ฉะเชิงเทรา  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 285
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 286
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 287
ปัตตานี  vs  ระยอง
 รอบสาม
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 288
บึงกาฬ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 289
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 290
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 291
ร้อยเอ็ด  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 292
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 293
ลำพูน  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 294
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 295
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 296
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 297
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 298
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบสาม
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 299
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบสาม
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 300
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 301
เชียงราย  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 302
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 303
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 304
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 305
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 306
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 307
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 308
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 309
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 310
อุบลราชธานี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 311
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 312
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 313
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 314
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 315
ปัตตานี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
11:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 316
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 317
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบสอง
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 318
ปัตตานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 319
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบสอง
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 320
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 321
ปัตตานี  vs  เชียงราย
 รอบสาม
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 322
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 323
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 324
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 325
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 326
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 327
ขอนแก่น  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 328
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 329
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 330
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 331
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 332
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 333
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
12:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 334
พิจิตร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
12:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 335
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 336
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 337
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
12:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 338
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
12:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 339
สุโขทัย  vs  นครพนม
 รอบ RE
12:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 340
บึงกาฬ  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
12:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 341
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
12:45
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 342
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
12:45
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 343
บึงกาฬ  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
12:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 344
ฉะเชิงเทรา  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
12:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 345
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
12:55
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 346
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
12:55
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 347
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบ RE
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 348
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:05
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 349
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
13:05
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 350
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบ RE
13:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 351
หนองคาย  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
13:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 352
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:15
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 353
หนองคาย  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:15
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 354
เชียงราย  vs  ปัตตานี
 รอบ RE
13:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 355
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
13:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 356
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:25
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 357
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:25
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 358
เพชรบูรณ์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 359
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 360
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 361
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 362
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 363
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 364
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
13:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 365
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
13:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 366
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 367
อุตรดิตถ์  vs  ระยอง
 รอบแรก
16:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 368
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
16:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 369
กาฬสินธุ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 370
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
16:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 371
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 372
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
16:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 373
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
16:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คาราเต้โด  109 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 265
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 266
เชียงราย  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 267
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 268
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 269
เพชรบูรณ์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 270
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 271
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 272
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 273
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 274
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 275
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
09:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 276
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
09:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 277
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 278
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 279
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 280
ลำพูน  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 281
ระยอง  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 282
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 283
นครศรีธรรมราช  vs  นครพนม
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 284
ฉะเชิงเทรา  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 285
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 286
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 287
ปัตตานี  vs  ระยอง
 รอบสาม
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 288
บึงกาฬ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 289
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 290
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 291
ร้อยเอ็ด  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 292
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 293
ลำพูน  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 294
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 295
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 296
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 297
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 298
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบสาม
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 299
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบสาม
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 300
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 301
เชียงราย  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 302
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 303
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 304
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 305
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 306
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 307
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 308
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 309
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 310
อุบลราชธานี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 311
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 312
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 313
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 314
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 315
ปัตตานี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
11:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 316
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 317
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบสอง
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 318
ปัตตานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 319
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบสอง
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 320
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 321
ปัตตานี  vs  เชียงราย
 รอบสาม
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 322
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 323
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 324
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 325
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 326
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 327
ขอนแก่น  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 328
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 329
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 330
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 331
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 332
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 333
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
12:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 334
พิจิตร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
12:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 335
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 336
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 337
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
12:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 338
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
12:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 339
สุโขทัย  vs  นครพนม
 รอบ RE
12:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 340
บึงกาฬ  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
12:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 341
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
12:45
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 342
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
12:45
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 343
บึงกาฬ  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
12:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 344
ฉะเชิงเทรา  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
12:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 345
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
12:55
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 346
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
12:55
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 347
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบ RE
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 348
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:05
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 349
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
13:05
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 350
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบ RE
13:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 351
หนองคาย  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
13:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 352
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:15
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 353
หนองคาย  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:15
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 354
เชียงราย  vs  ปัตตานี
 รอบ RE
13:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 355
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
13:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 356
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:25
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 357
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:25
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 358
เพชรบูรณ์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 359
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 360
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 361
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 362
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 363
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 364
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
13:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 365
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
13:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 366
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 367
อุตรดิตถ์  vs  ระยอง
 รอบแรก
16:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 368
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
16:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 369
กาฬสินธุ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 370
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
16:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 371
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 372
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
16:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 373
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
16:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม จักรยาน  109 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 5
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
10:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 9
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
11:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
11:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
11:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 12
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
11:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 13
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
11:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 14
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
11:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
11:35
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 16
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
12:06
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  11 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
ตาก  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
อุทัยธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
18:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  2 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
11:20
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  13 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  13 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เนตบอล   13 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 25
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 27
อ่างทอง  vs  นครปฐม
 รอบสอง
12.00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
15.40
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
17.30
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 45
ปทุมธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 46
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 47
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  7 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย D
สระบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย D
สระบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย D
สระบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13.47
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบสอง
13:00
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
13:11
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:13
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
13:26
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:33
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
แพร่  vs  กระบี่
 รอบสอง
13:54
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
14.09
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
14.28
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
14.50
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
น่าน  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:00
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
14:18
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:37
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  อุทัยธานี
 รอบสอง
15.03
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15.09
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
หนองคาย  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
15.27
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
พิษณุโลก  vs  ยะลา
 รอบสอง
15.40
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
15.51
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
15:07
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ตรัง  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
15:22
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16.12
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
16.32
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
สิงห์บุรี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
16.49
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
16:06
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:17
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
หนองบัวลำภู  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:37
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
แม่ฮ่องสอน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
16:53
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบสอง
17.02
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
อุทัยธานี  vs  สงขลา
 รอบสอง
17.23
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
17.37
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
ระนอง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17.51
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
17:13
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
ลำปาง  vs  เลย
 รอบสอง
17:28
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
17:48
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
บึงกาฬ  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
18.10
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
ราชบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
18:05
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  36 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13.47
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบสอง
13:00
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
13:11
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:13
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
13:26
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:33
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
แพร่  vs  กระบี่
 รอบสอง
13:54
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
14.09
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
14.28
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
14.50
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
น่าน  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:00
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
14:18
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:37
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  อุทัยธานี
 รอบสอง
15.03
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15.09
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
หนองคาย  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
15.27
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
พิษณุโลก  vs  ยะลา
 รอบสอง
15.40
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
15.51
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
15:07
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ตรัง  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
15:22
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16.12
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
16.32
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
สิงห์บุรี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
16.49
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
16:06
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:17
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
หนองบัวลำภู  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:37
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
แม่ฮ่องสอน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
16:53
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบสอง
17.02
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
อุทัยธานี  vs  สงขลา
 รอบสอง
17.23
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
17.37
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
ระนอง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17.51
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
17:13
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
ลำปาง  vs  เลย
 รอบสอง
17:28
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
17:48
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
บึงกาฬ  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
18.10
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
ราชบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
18:05
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม มวยปล้ำ  36 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:10
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 6
ร้อยเอ็ด  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:50
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.13
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 9
บึงกาฬ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.17
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.22
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.25
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 12
อ่างทอง  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13.35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 13
สุรินทร์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13.45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 14
กำแพงเพชร  vs  ตราด
 รอบแรก
13.50
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  พะเยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:02
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:10
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 17
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:14
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบแรก
14:28
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 19
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:42
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 20
สระแก้ว  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:57
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 21
กระบี่  vs  ตรัง
 รอบแรก
15:10
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 22
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15:15
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 23
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:25
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 24
กำแพงเพชร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
15:40
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 25
เพชรบูรณ์  vs  ตาก
 รอบแรก
15:50
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 27
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16.11
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 30
หนองบัวลำภู  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
16.52
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 26
ยะลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:32
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 29
กำแพงเพชร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
16:38
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 31
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:55
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 32
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
17:00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 33
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบแรก
17:15
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
17:15
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 35
ระยอง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:33
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  35 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:10
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
<