SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
ทีมชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
น่าน  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กาบัดดี้  2 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
น่าน  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน 
กำแพงเพชร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
กำแพงเพชร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ชักกะเย่อ  10 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 37
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 38
สมุทรสาคร  vs  พิจิตร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 39
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 42
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 43
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  8 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 62
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 66
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย Q  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  3 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 26
เพชรบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  1 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  20 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 43
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 44
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:35
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 45
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
12.25
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 46
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
 รอบสอง
14.15
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 47
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
15.50
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 83
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 92
ปทุมธานี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
16:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 85
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 94
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 87
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
17:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 96
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
17:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 88
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบสาม
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 97
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 89
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 98
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสาม
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 99
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 91
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
18:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 100
อ่างทอง  vs  ปทุมธานี
 รอบสาม
18:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  19 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย D
ระนอง  vs  ปราจีนบุรี
 RR2
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นราธิวาส  vs  นครปฐม
 RR2
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
นครพนม  vs  พิษณุโลก
 RR2
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 RR2
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
ระนอง  vs  พิษณุโลก
 RR2
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 RR2
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
ลำปาง  vs  เพชรบุรี
 RR2
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ยะลา  vs  ระยอง
 RR2
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 RR2
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ตรัง  vs  ลำปาง
 RR2
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 RR2
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR2
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 2
แพร่  vs  สระบุรี
 RR2
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  ขอนแก่น
 RR2
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
พิษณุโลก  vs  นครสวรรค์
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงราย
 RR1
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย D
ปราจีนบุรี  vs  เชียงราย
 RR1
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
เพชรบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 RR1
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ลำปาง  vs  นครสวรรค์
 RR1
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
พิษณุโลก  vs  ปราจีนบุรี
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  นครราชสีมา
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G
เชียงใหม่  vs  เลย
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  28 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  แพร่
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
เชียงใหม่ 2  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
น่าน  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ภูเก็ต 2  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
เชียงใหม่ 2  vs  ปราจีนบุรี
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
13:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
แพร่ 2  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่ 2  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์ 2  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ชุมพร 2
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 ทีม
14:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ภูเก็ต 2  vs  แพร่
 รอบ 8 ทีม
14:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 8 ทีม
14:25
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:25
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 8 ทีม
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
น่าน  vs  ชุมพร 2
 รอบ 8 ทีม
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครสวรรค์ 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 8 ทีม
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟันดาบ  27 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 32
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก
สมุทรปราการ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2
Official
ทีมหญิง   สาย ง
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ง
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 3
Official
รวม ฟุตบอล  3 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก
สมุทรปราการ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2
Official
ทีมหญิง   สาย ง
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ง
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 3
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  3 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก
สมุทรปราการ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2
Official
ทีมหญิง   สาย ง
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ง
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 3
Official
รวม มวยปล้ำ  3 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก
สมุทรปราการ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2
Official
ทีมหญิง   สาย ง
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ง
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 3
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  3 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก
สมุทรปราการ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2
Official
ทีมหญิง   สาย ง
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ง
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 3
Official
รวม ยิงปืน  3 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  สุรินทร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  กาฬสินธุ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF1
08:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 SF1
08:38
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 SF1
08:46
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู 1000 เมตร บุคคลชาย 
 SF1
08:54
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ 
 SF1
09:02
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร 
 SF1
09:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
09:18
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF2
09:26
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 SF2
09:34
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 SF2
09:42
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู 1000 เมตร บุคคลชาย 
 SF2
09:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ 
 SF2
09:58
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
10.14
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร 
 SF2
10:06
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF1
10:22
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 SF1
10:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ 
 SF1
10:38
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
10:46
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร  
 SF1
10:54
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
11:02
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF2
11:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 SF2
11:18
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ 
 SF2
11:26
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
11:34
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร  
 SF2
11:42
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
11:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:32
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:34
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:36
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:38
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
15:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
15:44
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
15:44
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
15:46
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
15:48
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
15:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:52
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:54
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:58
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
15:58
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:02
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:04
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:06
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:08
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:12
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:14
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:16
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:18
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:22
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:24
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:26
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
16:28
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:32
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:34
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:36
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:38
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
16:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
16:42
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
16:44
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
16:46
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
16:48
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง 
 RUN 1
16:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:52
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:54
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:56
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
 RUN 1
16:58
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:02
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:04
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:06
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:08
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:12
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:14
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:16
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:18
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:22
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:24
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:26
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
 RUN 1
17:28
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เรือพาย  86 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:15
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 51
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:30
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วอลเลย์บอล  3 รายการ  
 
ว่ายน้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:15
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 51
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:30
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ว่ายน้ำ  3 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:15
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 51
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:30
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  3 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
นับจำนวนการตี ทีมหญิง 
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
นับจำนวนการตี บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วู้ดบอล   2 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
นับจำนวนการตี ทีมหญิง 
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
นับจำนวนการตี บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  2 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
นับจำนวนการตี ทีมหญิง 
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
นับจำนวนการตี บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม สนุกเกอร์  2 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 29
จันทบุรี  vs  พะเยา
 รอบสอง
13:00
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
14:30
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 31
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
 รอบสอง
16:00
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสงคราม
 รอบสอง
17:30
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 43
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:50
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
18:30
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แฮนด์บอล  6 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer