SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 พฤษภาคม 2562

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รวม กอล์ฟ  0 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 13
กระบี่  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบสอง
15:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย   Heat 1
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย   Heat 2
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย   Heat 3
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม จักรยาน  5 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
11:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
12:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  2 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย Q  คู่ที่ 70
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  1 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  1 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  1 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เนตบอล   1 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 101
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 ไม่ระบุ
16:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 109
อุดรธานี  vs  แพร่
 ไม่ระบุ
16:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 102
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 ไม่ระบุ
16:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 110
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 ไม่ระบุ
16:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 103
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบที่7-8
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 111
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบที่7-8
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 104
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบ 5-6
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 112
แพร่  vs  เชียงใหม่
 รอบ 5-6
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 115
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบชิงที่ 3
18.00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 107
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  10 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย D
ระนอง  vs  เชียงราย
 RR3
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 RR3
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย H
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 RR1
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 RR3
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  เชียงราย
 RR3
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย H
นครสวรรค์  vs  นครพนม
 RR1
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
ระนอง  vs  ปราจีนบุรี
 RR3
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 RR3
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 RR1
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 RR3
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย H
ปราจีนบุรี  vs  อุดรธานี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 RR3
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  เลย
 RR3
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย H
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ตรัง  vs  นครสวรรค์
 RR3
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D
แพร่  vs  นครราชสีมา
 RR3
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 RR3
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  21 รายการ  
 
ฟิกเกอร์สเกต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย D
ระนอง  vs  เชียงราย
 RR3
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 RR3
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย H
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 RR1
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 RR3
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  เชียงราย
 RR3
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย H
นครสวรรค์  vs  นครพนม
 RR1
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
ระนอง  vs  ปราจีนบุรี
 RR3
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 RR3
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 RR1
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 RR3
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย H
ปราจีนบุรี  vs  อุดรธานี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 RR3
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  เลย
 RR3
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย H
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ตรัง  vs  นครสวรรค์
 RR3
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D
แพร่  vs  นครราชสีมา
 RR3
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 RR3
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟิกเกอร์สเกต  21 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย D
ระนอง  vs  เชียงราย
 RR3
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 RR3
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย H
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 RR1
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 RR3
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  เชียงราย
 RR3
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย H
นครสวรรค์  vs  นครพนม
 RR1
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
ระนอง  vs  ปราจีนบุรี
 RR3
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 RR3
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 RR1
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 RR3
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย H
ปราจีนบุรี  vs  อุดรธานี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 RR3
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  เลย
 RR3
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย H
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ตรัง  vs  นครสวรรค์
 RR3
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D
แพร่  vs  นครราชสีมา
 RR3
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 RR3
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  21 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย D
ระนอง  vs  เชียงราย
 RR3
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 RR3
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย H
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 RR1
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 RR3
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  เชียงราย
 RR3
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย H
นครสวรรค์  vs  นครพนม
 RR1
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
ระนอง  vs  ปราจีนบุรี
 RR3
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 RR3
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 RR1
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 RR3
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย H
ปราจีนบุรี  vs  อุดรธานี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 RR3
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  เลย
 RR3
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย H
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ตรัง  vs  นครสวรรค์
 RR3
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D
แพร่  vs  นครราชสีมา
 RR3
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 RR3
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  21 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย D
ระนอง  vs  เชียงราย
 RR3
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 RR3
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย H
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 RR1
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 RR3
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  เชียงราย
 RR3
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย H
นครสวรรค์  vs  นครพนม
 RR1
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
ระนอง  vs  ปราจีนบุรี
 RR3
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 RR3
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 RR1
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 RR3
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย H
ปราจีนบุรี  vs  อุดรธานี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 RR3
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  เลย
 RR3
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย H
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ตรัง  vs  นครสวรรค์
 RR3
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D
แพร่  vs  นครราชสีมา
 RR3
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 RR3
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ยิงปืน  21 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง   คู่ที่ 1
น่าน  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10.00
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:20
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง   คู่ที่ 4
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:20
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:40
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 8
ร้อยเอ็ด  vs  สุรินทร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:20
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  8 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
 H1
08:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
 H1
08:35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 H1
08:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
 H1
08:45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
 H1
08:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 H1
08:55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1 คน หญิง พายคู่ (M1X) ระยะ 500 เมตร 
 H1
09:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 H1
09:05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
 H2
09:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
 H2
09:15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 H2
09:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
 H2
09:25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
 H2
09:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 H2
09:35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1 คน หญิง พายคู่ (M1X) ระยะ 500 เมตร 
 H2
09:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 H2
09:45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
 H3
09:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
 H3
09:55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 H3
10:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
 H3
10:05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
 H3
10:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 H3
10:15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 H3
10:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
 H1
10:25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
 H1
10:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 H1
10:35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร 
 H1
10:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ 
 H1
10:45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 H1
10:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 H1
10:55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
 H2
11:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
 H2
11:05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 H2
11:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร 
 H2
11:15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ 
 H2
11:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 H2
11:25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 H2
11:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
 H3
11:35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
 H3
11:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 H1
11:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 H3
11:45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 H2
11:45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร 
 H3
11:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ 
 H3
11:55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 H3
12:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 H3
12:05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 H4
12:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
 R
13:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
 R1
13:45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 R1
13:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
 R1
13:55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
 R
14:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 R
14:05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1 คน หญิง พายคู่ (M1X) ระยะ 500 เมตร 
 R
14:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
 R2
14:15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
 R2
14:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 R2
14:25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 R
14:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
 R1
14:35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
 R
14:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 R1
14:45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร 
 R
14:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ 
 R
14:55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 R
15:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 R
15:05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
 R2
15:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 R2
15:15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1 คน ชาย พายคู่ (M1X) ระยะ 500 เมตร 
 R
15:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เรือพาย  68 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 55
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 56
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:15
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 57
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:30
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วอลเลย์บอล  3 รายการ  
 
ว่ายน้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 55
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 56
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:15
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 57
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:30
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ว่ายน้ำ  3 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 55
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 56
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:15
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 57
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:30
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  3 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
นับจำนวนการตี ทีมชาย 
 รอบสอง
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
นับจำนวนการตี บุคคลชาย 
 รอบสอง
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วู้ดบอล   2 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 10
บุรีรัมย์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 14
สุราษฎร์ธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 26
สุโขทัย  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
12:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 28
หนองคาย  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
12:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 30
น่าน  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
12:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
12:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  8 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   สาย D  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   สาย D  คู่ที่ 8
พิษณุโลก  vs  ขอนแก่น
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   สาย D  คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   สาย D  คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม สนุกเกอร์  4 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายหาด ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:50
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 48
นครศรีธรรมราช  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
18:30
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แฮนด์บอล  2 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer