SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 พฤษภาคม 2562

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รวม กาบัดดี้  0 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รวม คริกเก็ต  0 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:55
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:55
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:55
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:55
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบชิงที่ 3
10:30
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม จักรยาน  9 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ชักกะเย่อ  10 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  10 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์บอล  10 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  10 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 1
เลย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
หนองคาย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
นครนายก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ลำพูน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 14
มุกดาหาร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 22
นครพนม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 24
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  หนองคาย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 15
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 18
ปราจีนบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 20
ชัยนาท  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 26
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 27
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  สกลนคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด  49 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 1
เลย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
หนองคาย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
นครนายก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ลำพูน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 14
มุกดาหาร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 22
นครพนม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 24
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  หนองคาย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 15
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 18
ปราจีนบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 20
ชัยนาท  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 26
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 27
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  สกลนคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  49 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 1
เลย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
หนองคาย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
นครนายก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ลำพูน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 14
มุกดาหาร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 22
นครพนม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 24
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  หนองคาย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 15
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 18
ปราจีนบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 20
ชัยนาท  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 26
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 27
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  สกลนคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  49 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 1
เลย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
หนองคาย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
นครนายก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ลำพูน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 14
มุกดาหาร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 22
นครพนม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 24
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  หนองคาย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 15
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 18
ปราจีนบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 20
ชัยนาท  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 26
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 27
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  สกลนคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  49 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เลย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เปตอง  8 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เลย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตซอล  8 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เลย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตบอล  8 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เลย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  8 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เลย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  8 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เลย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ยิงปืน  8 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เลย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ยิมนาสติก  8 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H1
08.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H1
08.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 H1
08.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H1
08.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H1
08.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H1
08.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H2
09.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 H2
09.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H2
09.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H2
09.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H2
09.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H3
09.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H3
09.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 H3
09.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H3
09.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H3
09.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H1
09.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H2
09:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H1
10.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 H1
10.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H1
10.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H1
10.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H1
10.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H2
10.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H2
10.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 H2
10.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H2
10.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H2
10.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H2
10.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H3
10.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H3
11.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 H3
11.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H3
11.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H3
11.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H3
11.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 R
11.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 R1
11.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 R1
11.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 R1
11.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 R
11.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 R2
11.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 R2
11.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 R
12.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 R
12.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 R1
12.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 R
12.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 R
12.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 R
12.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 R
12.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 R
12.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 R2
12.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 SF1
13.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 SF1
13.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 SF1
13.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 SF1
13.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 SF1
14.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 SF2
14.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 SF2
14.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 SF2
14.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 SF2
14.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 SF2
14.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 SF1
14.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 SF1
14.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 SF1
14.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 SF1
14.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 SF1
14.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 SF1
14.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 SF2
15.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 SF2
15.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 SF2
15.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 SF1
15.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 SF2
15.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 SF2
15.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เรือพาย  73 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H1
08.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H1
08.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official